(˜º∙.¤¶«i†ch€n-¶²rinc€§§¤.∙º˜)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(˜º∙.¤¶«i†ch€n-¶²rinc€§§¤.∙º˜)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

dạo này sao hông ai vào trong này vậy

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tieuthuanya
quản lí
tieuthuanya

Nữ
pet iu : dạo này sao hông ai vào trong này vậy 2343959366
tâm trạng của bạn : dạo này sao hông ai vào trong này vậy 1542626624
¶«ut€ : dạo này sao hông ai vào trong này vậy 1542595195

dạo này sao hông ai vào trong này vậy Empty
Bài gửiTiêu đề: dạo này sao hông ai vào trong này vậy   dạo này sao hông ai vào trong này vậy EmptyThu Jan 15, 2009 5:30 pm

dạo này sao chẳng thấy ai zào trong này zậy cà.cái forum nhộn nhịp náo loạn ngày nào đâu hết cả rồi,cái forum nổi tiếng ngày nào đâu hết cả rồi??????????????????/ kute 31
thật vắng lặng và tẻ nhạt,ôi buồn quá kute 31
mọi người ơi,các bạn thân yêu ơi,đâu hết cả rồi........các bạn ơi......sao trống vắng thế này.........????
Nazi,tôi xin lỗi,xin lỗi bạn vì lời nói xúc phạm bạn của tôi năm xưa,tôi thật sự xin lỗi bạn,chỉ một giờ phút lầm lỗi mà.....tôi...
tôi biết chắc có ngày forum mình lại như thế này.....forum này từng một thời yên lắng,sau đó thì nhộn nhịp và sôi động hẳn lên,rồi cuối cùng cũng trở lại nguyên thửơ ban đầu của nó
cũng tại bạn tất cả,Nazi à,vì sao bạn lại xoá hết những thành viên mà mình giới thiệu,bạn cũng có lỗi,bạn cũng có lỗi,.... kute 31
[....]
và bây giờ,mình muốn nói một lời cuối cùng với các bạn:Tạm biệt các bạn,mình không thể nào chịu đựng được khi nhìn thấy 4rum mình lại suy sụp đến mức này,mình đành ra đi,mong sau này 4rum sẽ được nhiều người biết đến,rồi sẽ có ngày forum lại tưng bừng nhộn nhịp như ngày nào chúng ta còn ở bên nhau,nazi ha....!
TẠM BIỆT NAZI!Cậu là người bạn thân nhất của tôi!Tôisẽ không bao giờ quên được cậu!Xin cậu hãy tha thứ cho lỗi lầm củatôi......tạm biệt,tạm biệt.....
FOREVER,FOREVER,........ kute 31
http://www.vnpet.com
Nazika
Chủ tịch Hội Đồng Quản Trị
Chủ tịch Hội Đồng Quản Trị
Nazika

Nữ
pet iu : dạo này sao hông ai vào trong này vậy 1916680604
tâm trạng của bạn : dạo này sao hông ai vào trong này vậy 1542593343

Bài gửiTiêu đề: Re: dạo này sao hông ai vào trong này vậy   dạo này sao hông ai vào trong này vậy EmptySat Jan 17, 2009 9:45 am

Không sao đâu anya ah`!!
Nazi hỉu mà, dù sao cũng là do Nazi mà thôi!!!
Nazi cũng gần đóng cửa 4rum này oài!!!Vì chẻng có ý tưởng j` mới hêk!!!
Dù sao cũng cảm ơn anya vì ~ đóng góp của e trước đây
https://class91-pro.forumvi.com
tieuthumirume
Tập sự
Tập sự

Bài gửiTiêu đề: Re: dạo này sao hông ai vào trong này vậy   dạo này sao hông ai vào trong này vậy EmptyFri Jan 23, 2009 2:50 pm

chị nazi à,chị sẽ chẳng được chị anya đáp lại một lời nào nữa đâu.Chị anya sẽ không bao giờ vào diễn đàn của mình dù chỉ một lần nữa,sau lần gây gổ với chị.Ừm,nghe bố mẹ em nói thì khoảng giữa tháng 2 là gia đình em chuyển ra Hà Nội đó.thế em và chị anya chắc sẽ ít gặp chị hơn(vì chị ở đà nẵng mừ).nhưng không sao,trái đất tuy rộng nhưng hẹp,mong có một ngày nào đó sẽ được gặp lại chị.Chúc chị nazi năm mới vui vẻ và hạnh phúc.đặc biệt đừng quên bọn em nhé.dù sao chị anya cũng đã giúp đỡ chị rất nhiều mà.
forum này sắp đóng cửa hả chị???ôi,cái forum xinh đẹp,trù phú ngày nào sao giờ lại như cánh đồng hoang thế này?em thật không thể tưởng nổi là nó lại vắng vẻ đến mức này......người đến rồi lại đi,đi rồi lại quay về,....ôi,.....
.........
vậy nhé chị.nếu có dịp ra Hà Nội,chị nhớ ghé sang nhà bọn em chơi nhé,em sẽ nhớ chị lắm lắm.....cái forum này sẽ là một kỷ niệm không bao giờ phai nhoà trong kí ức mỗi chúng ta,chị hãy hứa nhé....chị Nazi,em rất mến chị,....chị anya cũng vậy,tuy nặng lời với chị nhưng thực chất chị ấy rất quí chị,chị đừng hiểu lầm
.........
và một lời kết em gởi đến chị:tạm biệt chị,tạm biệt tất cả,tạm biệt mọi người,tạm biệt vùng đồng hoang này,......tạm biệt,......em mong chị sau khi đọc xong bài văn này,hãy mãi mãi,mãi mãi quên nó đi và hãy nó vào một chỗ nào đó trong kí ức của chị,tạm biệt.....
------------------------------------------------------------------
Tái bút(đây là những dòng chữ thật sự của mirume)Em xin lỗi chị vì đã quá quan trọng hoá vấn đề.Thực chất bài văn trên là tất cả những gì em học đc từ chị anya,vì chị anya là một cây chuyên Văn đứng nhất nhì trường đấy ạ,mà dân chuyên Văn thì lúc nào cũng nhìu chiện phải ko chị,lời lẽ dài dòng,văn vẻ,trôi chảy,nói chung là.....à,quên mất,ko phải em ca ngợi chị ấy đâu,sorry chị,nhưng thực chất chị ấy là người tốt đấy,chứ không phải là hạng người "nhiều chuyện,ba hoa,lắm điều"như mọi người thường nghĩ đâu kute 8 .A ha ha ha,à mà thôi,chào chị nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dạo này sao hông ai vào trong này vậy   dạo này sao hông ai vào trong này vậy Empty

dạo này sao hông ai vào trong này vậy
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Súng Thần Công BazooKa Sẽ Dự Định Bán Trong ShopGunny.InFo.Ms Trong Ngày 15/2/2012 . Ra Mắt Trước Trang Chủ Gunny.Zing.VN
» Súng Thần Công BazooKa Sẽ Dự Định Bán Trong ShopGunny.InFo.Ms Trong Ngày 15/2/2012 . Ra Mắt Trước Trang Chủ Gunny.Zing.VN
» Chào toàn thể mọi người trong 4rum!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!